MAMLAKA YA MAJI SAFINA
USAFI WA MAZINGIRA MOROGORO
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MORUWASA

Matumizi Sahihi ya
Mtandao wa Maji Taka

. Usichepushe maji ya Mvua
Kwenye Mtandao wa Majitaka

. Usitupe taka Ngumu kwenye mtandao
wa Majitaka

Vitendo hivi, husababisha Mtandao wa
Majitaka Kuziba na kupelekea Uchafuzi
wa Mazingira, Na kuhatarisha Afya ya
Wananchi
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MORUWASA

VIAMBATISHO VINAVYOHITAJIKA
KWA AJILI YA MAUNGANISHO
MAPYA YA MAJI

MAENEO AMBAYO YAMEPIMWA

@ Barua ya Utambulisho kutoka
Serikali ya Mtaa unaotoka

@ Picha mbili zinazofanana (PASSPORT SIZE)

Nakala ya Hati/Offer ya
Kiwanja au Nyumba

@

@ Nakala ya Stakabadhi ya Kodi ya
Majengo kutoka TRA

«

Nakala ya Kibali cha Ujenzi

MORUWASA

0800 751 011 OO0




MORUWASA

VIAMBATISHO VINAVYOHITAJIKA

KWA AJILI YA MAUNGANISHO
MAPYA YA MAJI

MAENEO AMBAYO HAYAJAPIMWA ( SQUARTER)

Barua ya Utambulisho kutoka
Serikali ya Mtaa unaotoka

@ Picha mbili zinazofanana (PASSPORT SIZE)
@ Nakala ya mkataba wa Mauziano ya
Kiwanja au Nyumba
@ Nakala ya Stakabadhi ya Kodi ya
Majengo kutoka TRA
@ Nakala ya Kibali cha Ujenzi
MITANDAO YA KLAMI
@MORUWASA
PIGA SIMU BURE
0800 751 011 OGO




