

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA WIZARA YA MAJI



MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MOROGORO
S. L. P. 5476, Morogoro, Simu: +255 23 2614214/+255 23 2934277

Barua pepe info@moruwasa.go.tz, md@moruwasa.go.tz,



TANGAZO

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Morogoro (**MORUWASA**) inawatangazia wateja wote **waliokamilisha** malipo ya maunganisho mapya ya huduma ya majisafi kufika katika Ofisi za **MORUWASA** kabla ya tarehe 10 Juni, 2023 ili kukamilisha mchakato wa huduma ya maunganisho ya maji.

MORUWASA inawasisitiza wateja husika kufika ofisini au kuwasiliana nasi kupitia simu namba **0800751011 (Bure)** na **0736737736 (whatsapp pekee)** kwa siku za wiki (Jumatatu hadi ijumaa) kuanzia saa 1:30 Asubuhi hadi saa 10:30 Alasiri wakiwa na **stakabadhi za malipo**.

Limetolewa na;

**Kitengo cha Mawasiliano na Uhusiano kwa Umma,
MORUWASA**

31 Mei, 2023