

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI**



MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MOROGORO

S. l. p. 5476, Morogoro, Barua pepe info@moruwasa.go.tz,
md@moruwasa.go.tz, Simu: +255 23 2614182/4214



Ndugu Mteja,

MORUWASA haipokei FEDHA taslimu. Malipo yote yanafanyika kwa kutumia mitandao ya SIMU, BENKI au WAKALA kupitia namba ya Kumbukumbu inayoanza 994531 inayotumwa katika ANKARA yako au unayopewa kwa ajili ya kufanyia Malipo ya huduma nyingine kama maunganisho mapya ya majisafi au majitaka, uondoshaji wa majitaka kwa gari au gharama za kurejesha huduma (kwa waliositishiwa huduma). Baada ya Malipo utapata ujumbe unao onyesha kuwa pesa imepokelewa MORUWASA katika akaunti yako. Epuka matapeli MORUWASA haipokei FEDHA taslimu.

Imetolewa na:

Kitengo cha Uhusiano

MORUWASA